Gabatarwar Kayan aiki
Shine mafi kyawu zaɓi ga mai ƙera masarufi dangane da rage farashin samar da ƙungiyar akwatin littafin. Abu ne mai sauki don amfani, inganci mai inganci, da ceton manne. Wannan inji ta sanya mai jan kafa tare da mannawa mai sakawa ta atomatik, ana iya daidaita shi gwargwadon girman samfurin, yana amfani da hanyar feshi mai tsiri, wanda ke rage ɓarnar manne, a halin yanzu yana tabbatar da daidaito, mannewa mai ƙarfi kuma babu malalewa. Injin yana amfani da fasahar matsi da aka sanya shi don inganta daidaitaccen akwatin ciki da harsashi a cikin aikin sanyawa. Wannan sabon samfurin ya sami karbuwa sosai daga kwastomomi.
Ana amfani da wannan kayan aikin don akwatunan kek na wata, akwatunan abinci, akwatunan giya, kwalaye na kwalliya da dai sauransu. Za ku iya saka akwatunan ciki na 1 zuwa 2 a lokaci guda. Ana iya yin akwatin ciki daga takarda, EVA, filastik kamar yadda ake buƙata.
Halaye masu amfani
Tsarin sarrafa 900A ya hada da abincin harsashi, ciyar da akwatin ciki na atomatik, fesa manne ta atomatik, samar da akwatin ciki da sauran ayyuka a cikin tsarin sarrafawa guda, yana da fa'idodi masu zuwa.
Level Matsayi mai aminci yana da girma kuma yana ɗaukar ɗan gajeren lokaci kaɗan don daidaita na'ura, (takaddar takaddar fata ita ce nau'in tsotsa, kuma shigarwar dijital na Inner akwati ya dace da sauri ba tare da gyaran hannu ba). Mai sauƙin aiki da sauƙin koya.
Processing Saurin sarrafawa, feshin feshi, ceton mannewa, mannewa mai karfi, babu zuba.
Lue Aikin kai na Manne yana da sauƙi kuma an karkatar da shi.
Process Tsarin kirkirar akwatin yana da karko kuma daidai.
Are Ana buƙatar motar sabis na kowane sashi. Tsarin sarrafawa ta atomatik yayi amfani da sassa masu ƙarancin ƙarfi, tare da haɓakar aiki mai ƙarfi, ayyuka masu ƙarfi, daidaitattun daidaito da kuma daɗewa.
Sigogin fasaha
Misalin kayan aiki |
900A |
Girman na'ura |
3400 x1200 x1900mm |
Nauyin inji |
1000KG |
Yawan bututun ƙarfe |
1 |
Don hanyar manne |
Atomatik pneumatic girma wadata na m |
Gudun |
18-27 inji mai kwakwalwa / min |
Harsashi na fata (max) |
900 x450mm |
Harsashi na fata (mm) |
130 x130mm |
Girman akwatin (max) |
400 x400 x120mm |
Girman Bos (min) |
50 x 50 x 10mm |
Matsayi daidai |
0.03mm |
Tushen wutan lantarki |
220V |
Jimlar iko |
3200W |
Matsalar iska |
6KG |