• list_banner2

Kayayyakin kaya

Na'ura mai saurin sauri ta atomatik

Halaye

Ciyarwar takarda tana ɗaukar sabon nau'in feeder takarda-ƙarfin inganci;injin tsotsa takarda-barga, ƙaramar amo;Tire guda tire na ƙarfe na takarda-katin turawa yana ceton ma'aikata da lokacin tattara takarda, ingantaccen aikin aiki;na'ura mai ɗaukar nauyi-nau'in kulawa da sararin samaniya yana da faɗi da dacewa.
● Ƙaƙwalwar dumama ta karya al'ada kuma tana amfani da walƙiya mai zafi mai zafi don ƙaddamar da aiki na musamman - wanda ya dace da iskar gas, tururi, zafi na lantarki ba tare da lalacewa ba, wanda zai iya inganta matakin samfurin da aikin aiki.
● Idon lantarki don tsayawa akan farantin karfe na jigilar kaya, yi amfani da ido na lantarki na musamman na nesa mai nisa daga waje, guje wa yanayin zafin ido, da haɓaka rayuwar sabis.
● Isar da takarda yana ɗaukar alignment takarda mai gefe uku, iska mai iska mai kewaye-ƙananan amo, ƙarancin gazawar, sauƙin takarda mai sauƙi, samfuri kyauta yayin aiki, sabon samfuri ne wanda ya sami sabbin takaddun shaida iri-iri.
● Electromagnetic hita: m dumama a cikin 90 seconds, zazzabi kula daidaito ± 1 ℃


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Ƙayyadaddun bayanai

Samfura Saukewa: XJC-1200 Saukewa: XJC-1200 Saukewa: XJC-1200L
Ƙayyadaddun (W*L) 1200*1200(mm) 1200*1450(mm) 1200*1650(mm)
Gudu 25-80m/min 25-80m/min 25-80m/min
Bukatar Wutar Lantarki (KW) 48kw (nau'in dumama wutar lantarki) 53kw (nau'in dumama wutar lantarki) 60kw (nau'in dumama wutar lantarki)
Tukar mota 14 kw 14 kw 16 kw
Girman injin (L*W*H)mm 12000*3150*2000mm 12500*3150*2000mm 13200*3100*2000mm
Nauyin inji 6000kg 6500kg 7500kg

Range Of Application

Ya dace da tsarin shafi na yanar gizo kamar posters, littattafai, kasida, akwatunan launi, marufi, kaya, da dai sauransu Ideal don nau'ikan aikace-aikacen lamination na thermal na fim, tabbatar da madaidaicin rabuwa ba tare da gefuna na fim ba, musamman tasiri akan fina-finai na PET, fina-finai na metallized. da dai sauransu. Yana ba da mafi girman fasali don haɓaka ingancin samfuran marufi na takarda.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana