Gabatarwar Kayan aiki
Ana amfani da inji galibi don sanya ɓangaren atomatik huɗu. Yawanci ana amfani dashi ga akwatunan wayar hannu, akwatunan kyauta, akwatunan kayan ado, akwatunan tufafi, akwatunan takalmi, akwatunan kwalliya da sauran akwatunan.
Cikakken tsarin servo da mashin din-mutum yana ƙayyade daidaito, tsayi, girkawa da aiki na ƙirar ɗan adam. Easy aiki, high yawan amfanin ƙasa da kuma sauri dace.
Ga yawancin masana'antar kwalin suna adana albarkatun ma'aikata da yawa da haɓaka ƙimar samarwa da ingantaccen ƙirar samfur, ƙungiyar kasuwancin dole ne ta zaɓi akwatin mai taimako mai kyau.

Halaye masu amfani
1. Ana amfani da tsarin hada-hadar inji don aikin dukkan injin. Yana damai sauƙin koya, mai sauƙin fahimta da sauƙin aiki.
2. Cikakken tsarin sarrafa servo drive da shirye-shiryen PLC suna tabbatar da daidaito kuma aikin samfurin.
3. Ingancin aikin wannan injin ya ninka ninkin ba ninkin na na hannun gargajiya.
4. Tsarin ciyar da takarda yana amfani da tsarin ciyar da takarda mai tashi, wanda zai iya inganta ingantaccen fitarwa.
5. Ana amfani da bel mai ɗaukar kaya don adana ƙwadago yadda ya kamata. Mutum ɗaya ne zai iya kammala duk aikin.
6. Amfani da beyar da aka shigo da ita da kayan haɗin lantarki don haɓaka ƙirar inji da haɓaka rayuwar sabis.
7. Abu ne mai sauki ka matsar da sashi uku (tsarin ciyar da takarda, mam engine da kuma tsarin caji).
8. Transparent tef, kraft paper belt general, don samfuranku yana buƙatar samar da zaɓi da yawa.
Sigogin fasaha
Misalin kayan aiki |
450ZDTJ |
Tushen wutan lantarki |
220V / 50HZ |
Matsakaicin girma (max) |
450x350x150mm |
Imumaramar (min) |
50 x 50 x 10mm |
Tsarin sarrafawa |
PLC Touch allon mutum-inji tsarin |
Gudun aiki |
60-100 inji mai kwakwalwa / min |
Jimlar iko |
2.0KW |
MS Weight |
950KG |
An rufe yanki |
900 x 1260 x1950mm |